Snap Plate Singlemode (SM) 6 FC (แผง 6 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ FC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง)

เป็น Plate แบบตรง 6 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Singlemode FC UPC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ FC UPC