Snap Plate Singlemode (SM) 6 E2000 APC

เป็น Plate แบบตรง 6 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Singlemode E2000 APC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ E2000 APC

Reviews (0)

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Snap Plate Singlemode (SM) 6 E2000 APC”

Your email address will not be published. Required fields are marked *

three − one =