Snap Plate Singlemode (SM) Oblique 6 LC Duplex (แผงเฉียง 6 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ LC Duplex สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง)

เป็น Plate แบบเฉียง 6 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Singlemode LC UPC Duplex ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ LC UPC