Snap Plate Singlemode (SM) 12 SC (แผง 12 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ SC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง)

เป็น Plate แบบตรง 12 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Singlemode SC UPC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ SC UPC