Snap Plate Singlemode (SM) 6 E2000 (แผง 6 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ E2000 สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง)

เป็น Plate แบบตรง 6 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Singlemode E2000 UPC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ E2000 UPC