Snap Plate Multimode (MM) 6 LC Duplex (แผง 6 ช่องพร้อม Multimode Adapter แบบ LC Duplex สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง)

เป็น Plate แบบตรง 6 ช่อง พร้อมกับหัวต่อตรงแบบ Multimode LC UPC Duplex ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Multimode ที่มีหัว Connector แบบ LC UPC