Single Snap Plate 96 FC

แผง 96 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ FC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง

เป็น Plate แบบตรง 96 ช่อง พร้อมกับหัวต่อแบบ Singlemode FC UPC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ FC UPC

Description

Description

ประเภทสินค้า :

แผง 96 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ FC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง