SFP+ 10 Gb/s Duplex LC, Singlemode (อุปกรณ์แปลงสัญญาณ SFP+ ขนาด 10 Gb/s แบบ LC Duplex Singlemode)

คุณสมบัติ
– สามารถส่งสัญญาณได้สูงสุดถึง 10 Gb/s
– ใช้งานร่วมกับหัว Connector แบบ LC Duplex และสายใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
– สามารถส่งสัญญาณได้ไกลสูงสุดถึง 80 กิโลเมตร

Feature :
– Up to 10 Gb/s
– Duplex LC connector, Singlemode Transceiver
– Support distance range up to 80 Km.

 

Categories: , Tag: