QSFP+ 40 Gb/s PSM Transceiver MPO Connector, Singlemode (อุปกรณ์แปลงสัญญาณ QSFP ขนาด 40 Gb/s แบบ MPO)

คุณสมบัติ
– สามารถส่งสัญญาณได้สูงสุดถึง 40 Gb/s
– ใช้งานกับหัว Connector แบบ MPO
– สามารถส่งสัญญาณได้ไกลสูงสุดถึง 80 กิโลเมตร

Feature :
– Up to 40 Gb/s
– MPO connector
– Support distance range up to 80 Km.

 

Categories: , Tag: