ตัวแปลงสัญญาณที่ส่งผ่านสาย LAN UTP Media Converter Dual Fiber, External Power Supply

เป็น Media Converter แบบ Dual Fiber ซึ่งจะแปลงสัญญาณที่ส่งผ่านสาย LAN UTP ไปเป็นสัญญาณแสงส่งผ่านไปบนสายใยแก้วนำแสงแบบเส้นเดียว โดยจะมีการแยกสายใยแก้วนำแสงสำหรับส่งสัญญาณ และรับสัญญาณให้สัญญาณวิ่งอยู่คนละเส้นกัน

General Specifications :
Singlemode
Ethernet connection10/100 or 10/100/1000Base-T
Wavelength (nm)1310 nm, 1550 nm
Distance Type10 km. - 120 km.
Connector TypeSC Connector / ST Connector
Multimode
Ethernet connection10/100 or 10/100/1000Base-T
Wavelength (nm)850 nm, 1310 nm
Distance Type550 m. - 2 km.
Connector TypeSC Connector / ST Connector

 

Reviews (0)

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “ตัวแปลงสัญญาณที่ส่งผ่านสาย LAN UTP Media Converter Dual Fiber, External Power Supply”

Your email address will not be published. Required fields are marked *

5 × 2 =