Single Snap Plate 60 SC APC

แผง 60 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ SC APC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง

เป็น Plate แบบตรง 60 ช่อง พร้อมกับหัวต่อแบบ Singlemode SC APC ที่ใช้ภายในตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง จะใช้กรณีที่ต้องการให้ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสงมีจุดสำหรับต่อสายใยแก้วนำแสงแบบ Patch Cord Singlemode ที่มีหัว Connector แบบ SC APC

Description

Description

ประเภทสินค้า :

แผง 60 ช่องพร้อม Singlemode Adapter แบบ SC APC สำหรับตู้พักสายใยแก้วนำแสง